ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ให้เพื่อนเย็ดเมีย2  (อ่าน 18402 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: ให้เพื่อนเย็ดเมีย2
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 07:37:41 pm »
คืนนี้เพื่อนแวะมาหาที่ห้องพักตามที่เมียผมโทรไปชวน คงไม่ต้องบอกว่าเมียผมต้องการอะไร หลังจากกินเหล้าและพูดคุยกันพักหนึ่ง เมียผมก็ไปอาบน้ำเตรียมตัวรับศึกคืนนี้ เพื่อนผมถือโอกาสไปแอบดูเมียผมอาบน้ำแล้วยังล้วงควยออกมารูดชักไปด้วยซะอีก เมียผมเห็นเข้าเลยเปิดประตูห้องน้ำออกมาดู เพื่อนผมเอาควยเข้าในกางเกงแทบไม่ทันแล้วยิ้มแหยๆให้เมียผม หลังจากเมียผมอาบน้ำเสร็จแล้วก็ใส่ผ้าถุงกระโจมอกออกมา ทาโลชั่นและหวีผม จากนั้นก็เข้าไปนอนในมุ้ง ถึงตอนนี้เพื่อนผมก็ไปอาบน้ำทันที ส่วนผมอาบน้ำแล้วตั้งแต่เลิกงานมาถึงห้องพัก จากนั้นผมก็เข้าไปนินกอดเมียและลูบคลำเนินหว่างขาเมียไปมา จนรูหีหลั่งน้ำเมือกเงี่ยนออกมาชะโลมปากรูจนแฉะ ผมกระซิบถามเมียว่า เงี่ยนมากเลยซี่คืนนี้ เมียผมพยักหน้าหงึกๆ จากนั้นผมก็พลิกตัวนอนหงาย เมียผมนอนตะแคงข้างเอามือรูดชักควยของผมเบาๆพร้อมกับก้มลงดูดเลียหัวนมน้อยๆขิงผมไปด้วย ทำให้ความเงี่ยนของผมพุ่งขึ้นมาทันที ควยที่อ่อนปวกเปียกก็แข็งชูชันตั้งโด่พงกหัวงึกๆทันที เมียผมก้มลงอมดูดควยจนสุดลำคอ แล้วใช้ปากอมรูดควยของผมขึ้นๆลงๆ จนผมเสียวตัวโก่งเลยคับ ครู่หนึ่งเพื่อนผมก็ออกมาจากห้องน้ำ แล้วเปิดมุ้งเข้ามานอนตะแคงด้านหลังเมียผม แล้วพูดขึ้นมาเริ่มกันก่อนเลยนะคืนนี้ จากนั้นเขาเอามือลูบไล้สะโพกเมียผมไปมา แล้วถลกผ้าถุงขึ้นก้มหน้าลงดมดอม จูบเลียไปตามสะโพกงอนอวบอัดของเมียผมทันที ครู่หนึ่งเขาก็จับขาเมียผมอ้าออกจากกัน แล้วก้มลงดูดเลียตรงรูหี ลากลิ้นเลียไปมาอยู่กชายรอบจนเมียปมครางอูยๆตัวเกร็งกระตุกเป็นระยะด้วยความเสียวซ่าน ปากเมียผมยังคงดูดเลียหัวนมผมตลอดและใช้มือรูดชักควยของผมไปด้วย เพื่อนเลียร่องรูหว่างขาอยู่พักหนึ่ง ก็จับขาเมียผมยกขึ้นพาดสะโพกผมไว้ แล้วเขาจับควยจ่อตรงรูหีพร้อมกับดันควยยุบๆตรงปากรู4_5ครั้ง เมียผมก็ครางซี๊ดแหงนหน้าขึ้น เพื่อนผมก็ส่งเสียงครางซี๊ดๆเช่น เพราะหัวบานแดงยางใหญ่ของเขาได้แหวกปากรูที่ฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำเมือกเงี่ยนเข้าไปแล้วนั่นเอง จากนั้นเขาก็เริ่มกระเด้าควยใหญายาวใส่ในรูหีเมียผมทันที ผมกระซิบถามเมียว่า เสียวรูหีดีมั้ยแบบนี้ เมียผมพยักหน้าหงึกๆ จากนั้นเพื่อนผมก็กระหน่ำควยของเขาใส่ในรูหีเมียผมเร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆ จนเมียผมหัวสั่นหัวคลอนตามแรงกระเด้าของเพื่อนผม เมียผมถูกควยใหญ่ยาวกระแทกกระทั้นรูหีไม่นานก็ครางอูยๆบอกผมด้วยเสี่ยงสั่นเครือว่า แอนใกล้ถึงแล้ว น้ำแอนจะออกแล้วอูยๆ เมียผมตัวเก็งกระตุกยะเยือกหลายครั้งไปด้วยความเสียวซ่าน เพื่อนรีบบอกเมียผมทันทีว่า แอนรอพี่ด้วย น้ำพี่จะออกแล้ว ออกพร้อมๆกันนะ พอสิ้นเสียง เพื่อนผมก็ดันควยเข้าจมแน่นกับรูหีแล้วหลั่งน้ำควยพุ่งกระฉูดราดรดมดลูกเมียผมทันที จนเมียผมสะดุ้งครางอูยๆบอกว่า ออกแล้วๆ แอนถึงแล้วอู้ยซี๊ด พร้อมกำควยของผมไว้แน่น คงกลัวผมเสียวจัดจนหลั่งน้ำควยออกมาก่อนใด้เย็ดซ้ำเพื่อน เห็นเพื่อนได้หลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียเราแบบนี้รู้สึกมีความสุขมากจิงๆที่เพื่อนได้ระบายน้ำควยใส่ในรูหีเมียเราแบบนี้ ครู่หนึ่งเพื่อนผมก็ชักควยออกจากรูหีเมียผม แล้วพลิกตัวนอนหงายอย่างหมดแรง เพื่อนผมพูดอย่างหมดแรงว่า มีความสุขจิงๆที่หลั่งน้ำควยใส่ในรูหีของแอนแบบนี้ ทำเอาหัวใจเกือบวายทุกที จากนั้นผมก็พลิกตัวขึ้นทับหว่างขาของเมีย แล้วดันควยพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีที่ลื่นๆหลวมไปด้วยน้ำควยของเพื่อนทันที จากนั้นผมก็กระหน่ำควยใส่ในรูหีของเมียอย่างบ้าคลั่งและรุนแรงเสียงดังผับๆๆๆ เมียผมก็กระเด้งเอวขึ้นรับอย่างเอาใจ พักเดียวน้ำควยของผมก็พุ่งกระฉูดปรี๊ดๆๆๆออกมาอย่างมากมาย จนเมียผมส่งเสียงครางอูยๆและกระเด้าหีขึ้นไหวๆอย่างเสียวซ่าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 08:27:51 pm โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 07:58:01 pm »

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 08:02:22 pm »

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2020, 08:35:32 pm »

tongkhew

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2020, 10:41:59 pm »
สุดยอดเลยนะครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2020, 02:14:26 pm »
สุดยอดเลยนะครับ
แต่อย่างคนเราชอบไม่เหมือนกันคับ บางคนอาจจะชอบเห็นเมียโดนรุมเย็ด เพราะรู้สึกสะใจดี ที่เห็นคนอื่นเรียงคิวเอาดวยกระแทกรูหีเมียจนร่านสุดๆ บางคนอาจจะพาชายเดี่ยวคนเดียวมาเย็ดกับเมีย แล้วรอเย็ดซ้ำทีหลัง ชายเดี่ยวบางคนก็ขอชักว่างเอาน้ำควยราดปากรูหีเมียเรา

online photo hosting

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2020, 04:23:53 pm »

คนที่เคยเย็ดกันแล้ว มักจะรู้กันและไม่ต้องพูดอะไรกันมากมาย เพราะรู้กันอยู่แล้วว่า เราทั้งสามคนต้องการอะไร คนที่แวะมาหาเราที่ห้องพัก เขาอยากเย็ดเมียเราอยู่เต็มที่แล้้ว หรือคนที่เราชวนเขามาที่ห้อง เราอยากให้เขาเย็ดกับเมีย บางครั้งความต้องการอาจไม่ตรงกัน แต่เมื่อเขามาถึงห้องผมแล้ว ปมก็เปิดโอกาสให้เขาได้กระเด้าควยใส่รูหีเมียผม เปิดโอดาสให้เพื่ิอนได้หลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมทุกครั้ง เราต้องเข้าใจก่อนว่า รูหีผู้หญิงรับคนอื่นได้ตลอดเวลาอยู่แล้ว แต่ควยผู้ชายเมื่อหลั่งน้ำควยออกไปแล้ว ต้องเวลาฟื้นตัวนานนับชั่วโมงหรือบางทีอาจใช้เวลาเป็นวึนกว่าจะมีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาอีก แต่รูหีผู้หญิงนั้นเย็ดได้ต่อเนื่องจะกี่ควยก็ได้ ผู้หญิงก็ชอบเย็ดกับผู้ชายคนใหม่ๆเหมือนกัน แต่ถ้าไม่ถูกก็กลับไปชวนคนเก่ามาเย็ดกันอีก แบบสลับกันไปมาเพื่อจะได้ไม่เบื่อกัน

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2020, 04:31:54 pm »
น่าเย็ดมากครับ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 03, 2020, 12:01:39 pm »

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 05, 2020, 10:55:45 pm »

เห็นคนอื่นเริ่มต้นเล้าโลมกับเมียเรา ก็ทำให้เราเสียวซ่าน งุ่นง่านจยตวยแข็งโด่แล้วคับ ขนาดเราแอบดูคนอื่นเย็ดกัน เรายังรูดควยชักว่าวจนน้ำควยแตกออกมา แล้วถ้าคนที่แอบดูนั้นเป็นเมียเราเองที่ถููกคนอื่นเย็ด เราจะเสียวควยงุ่นง่านขนาดไหน

kpan99

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 09:36:08 pm »
อยากเย็ดด้วยคน ต้องทำไงครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 13, 2020, 11:29:02 am »
อยากเย็ดด้วยคน ต้องทำไงครับ

เย็ดเมียคนอื่นไม่ใช่เรื่องง่ายนะคับ มีค่าใช้จ่ายทั้งค่าอาหาร ค่าโรงแรม ค่าเดินทาง บางทีหน้าตาชายเดี่ยวอาจไม่ถูกใจฝ่ายหญิงก็ได้ หรือมีความต้องการไม่เหมือนกัน บางทีอยู่ไกลกันคนละจังหวัด หาคนอื่นมาเย็ดกับเมียคุณง่ายกว่าคับ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 12:37:40 am »

สมัยก่อน แอบดูคนอื่นเย็ดกันแล้วชักว่าวตาม ก็ว่าเสียวควยตื่นเต้นสุดๆแล้วนะ สมัยนี้ดูตนอื่นเย็ดกับเมียเรา แล้วรูดควยชักว่าตาม ตื่นเต้นที่สุดจิงๆ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 12:47:30 am »

เรื่องเย็ดกันนี้ ที่ไหนก็เย็ดกันได้ ขอแค่ได้เจอคนที่รู้ใจกัน เพราะเรื่องแบบนี้ไม่ต้องการการพูดกันมากเกินไป แค่มองหน้าก็รู้ใจกันแล้วว่าต้องการอะไร พาเพื่อนออกไปเดินเล่นในไร่แล้วนั่งพักคุยกันในกระท่อม หลังจากนั้นก็เปิดโอกาสให้เพื่อนจัดการกับเมียเราจนน้ำควยล้นรูหี เมียผมนั้นตอนเงี่ยนจัดๆจะขึ้นข้างบนกระเด้าหีใส่ควยของเพื่อนผมอย่างเต็มที่จนน้ำหีแตกออกมา หลังจากนั้นก็นอนอ้าขาให้เพื่อนผมกระเด้าควยใส่รูหีอย่างเต็มที่ จนเขาหลั่งน้ำควยออกมา ผมเข้ามาดูทางด้้านหลัง เมียผมเอามือจุ๊ปากบอก อย่าส่งเสียงเดี๋ยวเพื่อนผมจะรู้ ผมยืนรูดควยชักว่าวไปเรื่อยๆจยเพื่อนผมหลั่งน้ำควยเข้าใส่รูหีเมียผมจน แล้วค่อยชักควยออกมา แล้วหันมาเห็นผมยืนรูดควยชักว่าวอยู่ มันทำท่าอายๆเหมือนกัน พูดว่า แอบเข้าข้างมาหลังตินไหนวะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2020, 01:15:58 am โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 15, 2020, 12:58:32 am »

พอกลับเข้าบ้าน พ่อเลี้ยงของเมียรอคิวอยู่แล้ว ได้ระบายน้ำควยใส่รูหีเมียผมจนล้นออกมา