ผู้เขียน หัวข้อ: ให้คนขับแทกซี่เย็ดกับเมีย  (อ่าน 40351 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
ให้คนขับแทกซี่เย็ดกับเมีย
« เมื่อ: กันยายน 07, 2020, 06:18:21 pm »
ผมนั้นชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมียมานานแล้ว ตอนนั้นผมกับเมียพักอาศัยอยู่ในบ้านพักของโรงงานในซอยสวนพลู1 ตอนกลางคืนเมียใส่กระโปรงสีดำสั้นจู๋สวมรองเท้าส้นสูง สะพายกระเป๋าเดินเข้าๆออกๆระหว่างบ้านพักโรงงานกับถนนนราธิวาสคืนหนึ่งหลายรอบ คนอื่นสงสัยว่าเมียผมออกไปไหนตอนกลางคืน มีคนตามไปแอบดูก็เห็นผู้ชายขับรถมารับเมียไปหลังจากนั้น2_3ชั่วโมงเขาก็ขับรถมาส่งที่ปากซอย บางครั้งชายเดี่ยวก็พาเมียผมนั่งแทกซี่เข้าโรงแรม หลังจากเย็ดเมียปมเสร็จแล้วเขาก็ให้บ๋อยเรียกแทกซี่ให้ เรื่องนี้พูดแล้วก็เหมือนโกหกกัน คือตอนนั่นผมกับเมียนัดเจอชายเดี่ยวที่หน้าตกซีพีทาวเวอร์สีลม พอเจอชายเดี่ยวและได้พูดคุยกันแล้วก็ตกลงไปด้วยกันที่โรงแรมม่านรูดที่กลางซอยสีลมที่ทะลุถนนสาทรเหนือ เขาก็ออกไปยืนเรียกแทกซี่ พอแท๊กซี่จอดรับแล้ว เราสามคนก็ขึ้นรถแทกซี่ไปโรงแรมทันที แต่เชื่อมั้ย คนขับรถแทกซี่เป็นคนที่อยู่ในบ้านพักโรงงานที่ผมกับเมีย คือเมียเขาทำงานในโรงงานเดียวกันกับเมียผมนั่นเอง ตอนชายเดี่ยวจ่ายเงินค่ารถ เขาก็หันมายิ้มๆให้ผมกับเมีย เขาคงรู้ว่าผมกับเมียและผู้ชายมาทำอะไีรกันที่นี่ เมียผมพูดว่า คนขับแทกซี่หน้าคุ่นๆนะ เหมือนจะเคยรู้จัก ผมบอกเมียว่า เขาอยู่ในบ้านพักโรงงานที่เดียวกับเราไง เมียเขาชื่ิอนวล เมียผมร้องอ๋อทันที เมียผมบอกว่า เขาเคยพูดคุยกับเธอหลายครั้งแล้วตอนเจอกันที่ร้านค้าในบ้านพักโรงงาน พอชายเดี่ยเย็ดกับเมียผมเสร็จแล้ว เขาก็บอกบ๋อยเรียกแทกซี่ที่จอดรอลูกค้าที่หน้าโรงแรมให้ แทกซี่ก็ขับรถมาส่งผมกับเมียที่ปากซอยทางเข่าบ้านพักโรงงาน จากนั้นเขาก็ไปส่งชายเดี่ยวที่ช่องนทรีพระราม3 ตอนผมับเมียเข้าไปบ้านพัก ก็เจอคนขับแทกซี่ที่พาผมับเมียและชายเดี่ยวเข้าโรงแรมม่านรูด เขาออกกะขับรถตอนเที่ยงคืน เขาเจอผมก็ยิ้มๆให้ผมกับเมีย เมียผมถามว่า เขาจะรู่มั้ยว่าเราไปทำอะไรกันที่โรงแรมม่านรูดแบบนั้น ผมบอกเมียว่า ไม่รู้มั้ง.! แหม.ถามมาได้คนไปโรงแรมม่านรูดจะทำอะไรล่ะคับ นอกจากไปเย็ดกัน ตอนเพื่อนในบ้านพักโรงงานหลายคนก็ถามผมตลอดว่า เมียผมออกไปไหนตอนกลางคืน เห็นเข้าๆออกๆคืนหนึ่งหลายรอบ ผมบอกเขาไปว่า เขาไปเที่ยวกับพื่อนในแผนก คือผมไม่ได้ออกไปกับเมียทุกครั้งนะคับ เพราะบางครั้งเมียนัดเพื่อนผมหรือคนที่ผมรู้จัก หรือผัวเพื่ินอนเมียผม ผมไม่ได้ออกไปด้วย เพราะต้องแกล้งทำไม่รู้เรื่อง แต่เมียปมจะบอกก่อนว่า จะออกไปโรงแรมกับใคร แต่เมียผมจะโทรศัพย์มาให้ผมฟังเสียงตอนเย็ดกันทุกครั้ง บางครั้งเขาก็ถ่ายวีดีโอมาให้ผมดู ตอนลูกสาวผมมาหาและนอนพักด้วย คืนนั้น เพื่อนก็โทรมาชวนเมียผมออกไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูด ตอนเย็ดกับเมียผมก็โทรมาให้ผมฟังเสียง ลูกสาวผมถามว่า พ่อทำใจได้ยังไงที่ให้คนอื่นเอากับแม่แบบนั้น ระหว่างที่เพื่อนกับเมียปเย็ดกันอยู่นั้น ผมอยู่ที่ห้องพักก็เย็ดกับลูกสาวไปด้วย นี่เป็นประสบการณ์จิงๆของผมเลยนะคับ หลังจากเพื่อนกับเมียผมเย็ดกันเสร็จแล้ว เขาก็นั่งแทกซี่มาส่งเมียผมที่ปากซอยทางเข้าบ้านพัก แทกซี่ที่ขับมาส่งเมียผมกับเพื่อนนั้น ไม่ใช่ใครที่ไหนรอกคับ เป็นคนขับแทกซี่ที่อยู่ในบ้านพักโรงงานที่เคยไปส่งับเมียและชายเดี่ยวเข้าโรงแรมม่านรูดครั้งก่อนนี้ โลกนี้ชั่งกลมจิงๆคับ อีกหลายวันต่อมา เมียผมบอกว่า เมื่อเช้านี้คนขับแทกซี่ผัวคนชื่อนวลมาเคาะประตูหน้าห้องและขอเข้้ามาคุยในห้องกับเธอ ผมถามเมียว่า แล้วเปิดประตูให้เขาเข้ามาในห้องมั้ยล่ะ เมียผมบอก ไม่ได้ให้เข้ามาในห้อง แค่ยืนคุยหน้าห้องท่านั้น เขารู้ผมชอบให้คนอื่นเย็ดกับเมีย เขาคงอยากลองเย็ดกับเมียนั้นเอง ผมถามเมียว่า อยากลองกับเขามั้ยล่ะ.เมียผมพูดว่าจะดีเหรอ เดี๋ยวเมียเขารู้เข้าจะยุ่งน่ะซี่.ผมบอกเมียว่า ห้องพักเราอยู่ด้านใน ไม่มีใครเดินผ่านแถวนี้อยู่แล้ว ใครจะมาเห็น ผมบอกเมียว่า พุ่งนี้พี่จะทำเป็นออกไปทำงานก่อน เพราะผมทำงานที่สีลม แต่อาศัยสิทธิเมียทำงานที่นี่เลยได้พักอาศัยในบ้านพักโรงงานนี้ ตอนเช้าผมแต่งตัวออกไปทำงาน เดินผ่านทางออกประตูบ้านพักที่มีรปภ.เฝ้าดูแล24ชั่วโมง ส่วนเมียคนขับแทกซี่ก็ออกไปส่งลูกที่โรงเรียนอนุบาลซอยเซนต์หลุยส์3 แล้วกลับเข้าโรงงานเลย ไม่แวะกลับมาที่ห้องพัก ผมออกไปยืนอยู่ปากซอยใต้สะพานลอยพักหนึ่ง ก็เดินกลับเข้าในบ้านพัก รปภ.ถามว่า ลืมของหรือพี่ ผมบอกรปภ.ว่าคับ ผมลืมกุญแจล๊อกเกอร์ที่ทำงาน เลยกลับมาเอา จากนั้นผมก็เดินไปที่ห้องพักของผมที่อยู่ด้านใน ตอนนั้นคนในบ้านพักกำลังทะยอยพากันออกไปทำงานในโรงงาน ผมเดินอ้อมไปทางด้านหลังห้องพักที่เป็นหน้าต่างและตากผ้าเอาไว้เต็มราว ตอนนั้นเมียผมนุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมอกอยู่ที่หน้าโต๊ะเครื่องแป้งหน้าห้องน้ำ จากนั้นครู่หนึ่งก็มีเสียงคนเคาะประตูหน้าห้อง เมียผมก็เดินไปเปิดประตูออกดู ที่ประตูห้องผมมีโซ่คล้องกลอนประตูกับบานประตูไว้ ประตูเปิดแง้มได้ประมานฝามือเท่านั้น ก็เห็นคนขับแทกซี่ยืนอยู่หน้าประตู เมียผมถามเขาว่า พี่มีธุระอะไรกับดาอีกเหรอ คนขับแทกซีาพูดว่า ขอเข้าไปคุยในห้องด้วยได้มั้ย ยืนอยู่หน้าห้องแบบนี้ กลัวคนอื่นมาเห็น เมียผมบอกเขาไปว่า จะรีบไปทำงานสายแล้ว เดี๋ยวเมียพี่มาเห็นเข้าจะยุ่งนะ เขาพูดตื๊อเมียผมอยู่อีกครู่หนึ่ง เมียผมก็พูดกับเขาว่า คุยไม่นานนะ ดาจะรีบไปทำงาน จากนั้นเมียผมก็ปลดโซ่ที่ล๊อคกลอนประตู แล้วเปิดประตงูให้คนขับแทกซี่เข้ามาในห้องพัก เมียผมหันไปปิดประตูแล้วใส่โซ่ล๊อคกลอนประตูไว้ตามเดิม คนขับแทกเห็นเมียผมนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนสั้นเต่อจนเกือบเห็นหีแบบนี้ เขาคงอดใจไม่ไหว เข้ากอดเมียผมทางด้านหลังทันที เมียผมทำท่าร้องอุ๊ยๆและแกะมือเขาออก แช้วพูดว่า ไหนบอกจะเข้ามาคุยเฉยๆไงล่ะ เขาถามเมียผมว่า ผัวดาไปทำงานแล้วเหรอ เมียผมพูดว่า ถ้าเขาอยู่เาจะกล้าเปิดประตูให้พี่เข้ามาในห้องเหรอ ตอนนั้นฟูกที่นอนในห้องผมยังคงปูอยู่กลางห้อง บนฟูกและผ้าปูที่นอนมีรอยน้ำเงี่ยนที่กรังเลอะเทอะไปทั่วเพราะซักไม่ออก เพราะพื้นที่รองรับการกระแทกกระทั้นของคนที่แวะมาหาเมียผมที่ห้องทั้งเพื่อนผม หัวหน้าโรงงาน พี่เขยเมียผมล้วนเคยใช้ฟูกผืนนี้เป็นสนามเสพกามกับเมียผมมาแล้วหลายครั้ง คนขับแทกซี่ดันเมียผมลงนอนบนฟูก แล้วซุกไซร้ไปตามซอกคอและเต้านมเมียผมทันที พอเขาถลกผ้าเช็ดตัวขึ้นก็เห็นเนินหีที่อวบอูมเต็มง่ามขาของเมียผมเลยคับ เพราะเมียผมยังได้ใส่กางเกงใน เมียผมครางอูยๆบอกเขาว่า ดาจะไปทำงานไม่ทันนะ สายแล้ว เขาซุกหน้าลงกับเนินหว่างขาแล้วดูดเลียร่องรูหีเมียผมอย่างอร่อยลิ้นอยู่พักใหญ่ เขาก็บอกให้เมียผมอมดูดควยให้เขา เขาถามเมียผมว่า ผัวชอบดูคนอื่นเอากับดาเหรอ ถึงพาคนอืนเข้าโรงแรมม่านรูดด้วยกัน เมียพยักหน้ารับนิดนึงแล้วใช้ปากรูดอมควยให้คนขับแทกซี่เสียวจนตัวงอ เขารีบบอกเมียผมว่า ดูดเบาๆเดี๋ยวน้ำจะออกก่อน จากนั้นเข้าค่อมทับหว่างขา แล้วจับควยจ่อตรงรูหีค่อยๆดันหัวบานแดงยุบๆตรงปากรูที่อ้าเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยน พอเขาดันควยเข้าใส่ในรูหีจนสุดกลั่นแล้ว คบขับแทกซี่ก็รัวกระหน่ำควยใส่รูหีเมียผมอย่างกรักหน่วงทันที ตอนนั้นผมล้วงควยออกมารูดชักตามคนขับแทกซี่ไปด้วยอย่างมันมือจิงๆคับ คนขับแทกซี่กระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่พักใหญ่ จนเขาเสียวสุดๆก็กระซิบบอกเมียผมว่า น้ำพี่จะออกแล้วนะ อั้นไม่ไหว อูยๆ เมียผมพนักหน้าหงึกๆบอกเขาว่า ปล่อยออกมาซี่ สายแล้วนะ คนอื่นเข้าทำงานกันเกือบหมดแล้ว เขาพูดกับเมียผมอีกว่า วันหลังให้พี่เอาอีกนะ เมียผมพยักหงึกๆรับปากเขาทันที เขาเร่งกระหน่ำควยใส่รูหีอย่างเต็มที่เสียงดังผับๆๆ ครู่เดียวต่อมา เขาก็ครางซี๊ดๆดันควยเข้าจมแน่นกับรูหีเมียผมทันที เขาส่งเสียงครางอูยๆ.บอกเมียผมว่าทน้ำควยพี่ออกแล้ว น้ำควยพี่ออกแล้วอูยๆๆ เขา บอกเมียผมขมิบรูหีแรงๆเขาเสียวควยมากจิงๆ พอเขาหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมจนหมดแล้ว ก็ชักควยออกมาจากรูหี พอควยเขาหลุดพ้นปากรู น้ำควยขาวข้นที่เขาหลั่งใส่ไว้ในรูหีเมียผมก็ไหลย้อยทะลักออกมาจากรูหีทันที เมียผมอ้าหีออกให้ผมอย่างชัดเจนมาก จากนั้นเขาก็นอนกอดก่ายเมียผมอย่างหมดแรง หลังจากนั้นพักใหญ่ เขาก็ให้เมียผมอมดูดควยให้เขาและรูดควยชัดว่าวไปด้วยจนควยเขาเแข็งโด่ขึ้นมาเต็มที่ เขาก็เย็ดกับเมียผมอีกครั้งหนึ่ง เมียผมบอกเขาว่า ถ้าจะมาหาดา ดูรองเท้าที่หน้าห้องด้วยนะ ถ้าเห็นรองเท้าของผัวดาวางอยู่ ห้ามเคาะประตูเรียกนะ ดาไม่อยากให้เขารู้ว่าพี่มานอนกับดา จากนั้นพักหนึ่งเมียผมก็เปิดประตูให้คนขับแทกซี่ออกไปจากห้อง ผมก็เข้ามาเย็ดกับเมียซ้ำคนขับแทกซี่ทันที

Re: ให้คนขับแทกซี่เย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2020, 06:09:54 am »
เรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรานี้ แต่ละคนมีความไม่เหมือนกัน บางคนต้องแลกคู่หรือแลกเมียกันเย็ดเท่านั้น บางคนหาชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมียเท่านั้น บางคนผัวต้องไปด้วยทุกครั้งเวลานัดชายเดี่ยว ส่วนตัวผมชอบแบบแอบดูคนอื่นเย็ดกับเมียเรามากที่สุด เพราะคนเรานั้นชอบแอบเย็ดกับเมียคนอื่นมากกว่าจะกล้าเย็ดเมียคนอื่นต่อหน้าผัว อีกอย่างผมไม่ได้มีความเงี่ยนทุกวัน เพราะหลังจากหลั่งน้ำควยไปแล้ว ต้องใช้เวลาฟื้นตัวกว่าจะมีความเงี่ยนขึ้นมาอีก แต่เมีบผมมีความตลอดเวลาและเงี่ยนหีทุกวัน ผมจึงให้เมียออกไปเย็ดกับชายเดี่ยวและเพื่อนผมแทบทุกคืน ผมเปิดโอกาสให้เพื่อนพาเมียผมไปเย็ดกันได้ตลอด พอผู้ชายในบ้านพักโรงงานรู้ว่าเมียชอบให้คนอื่นเย็ด จึงมีผู้ชายอยากเย็ดกับเมียหลายคน ส่วนมากจะตามเมียผมมาที่ห้องพักตอนพักเที่ยง เพราะผมทำงานที่อื่นไม่ได้กลับมาที่ห้องตอนพักเที่ยง จึงเป็นโอกาสอันดีของคนที่อยากเย็ดกับเมีย แต่เมียผมจะบอกทุกครั้งว่า วันนี้จะมีคนมาหาที่ห้องพัก เผื่อผมอยากมาแอบดูเธอเย็ดกับคนอื่น ถ้าถามว่าทำไมไม่ไปด้วยตอนนัดชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมีย ผมเคยไปด้วยอยู่หลายครั้ง ไปก้มดูอย่างใกล้ชิดตอนชายเดี่ยวกระเด้าควยใส่รูหีเมียผม จนเขาหลั่งน้ำควยใส่รูหีต่อหน้าผม ผมเห็นหมดว่าชายเดี่ยวเป็นอย่างไร่ เมียผมเสียวหีขนาดไหน แต่เมียผมบอกรู้สึกเขินอายทุกครั้งที่ผมไปด้วย แสดงออกไม่ได้เต็มที่นักเพราะรู้สึกเกรงๆและอายๆผม ถ้าไปกับเพื่อนผมหรือคนรู้จักกันผมไม่มีโอกาสไปด้วยหรอก เพราะกลัวเขารู้ว่าผมรู้ที่เขาพาเมียผมไปเย็ด หรือพาเมียผมไปให้เพื่อนเขาเย็ดด้วย แต่ดีหน่อยตรงที่เมียผมโทรศัพย์มาให้ฟังเสียงตอนเย็ดกันกับคนอื่นทุกครั้ง ตอนผู้ชายในโรงงานมาเย็ดกับเมียผมที่ห้องพักตอนเที่ยง เมียโทรมาให้ผมฟังเสียงด้วยทุกครั้ง ถ้าเป็นวันเสาร์ผมจะลางานแอบดูคนอื่นเย็ดกับเมียผมเกือบทุกครั้ง คนที่อยู่ห้องพักติดกันก็รู้ว่าเมียผมให้ผู้ชายในโรงงานมาเย็ดที่ห้องพักตอนเที่ยงเป็นประจำ มีคนมาแอบทุกครั้ง ผมว่า แอบดูคนอื่นเย็ดกับเมียเราโดยที่ผู้ชายไม่รู้ เจาจะได้เห็นความต้องการที่เป็นธรรมชาติจิงๆ แต่เมียผมนั้นมีความเงี่ยนเต็มที่อยู่แล้ว ที่ผัวแอบดูตอนคนอื่นเย็ดกับเธอแบบนั้น ส่วนผู้ชายไม่รู้ว่าผมแอบดู เขาจึงเย็ดกับเมียผมอย่างเต็มที่ บางคนหลั่งน้ำควยใส่ปากให้เมียผมกลืนกินด้วย เวลาเขาเจอกันกับผม ผมจะแกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไรและพูดคุยกับเขาตามปกติ แต่ส่วนมากคนที่มาเย็ดกับเมียผมนั้นจะพักอยู่ข้างนอก คือไม่ได้พักอยู่ในบ้านพักโรงงาน พอเขาเย็ดกับเมียผมเสร็จ เมียผมก็บอกให้เขาออกจากห้องไปก่อน จากนั้นครู่หนึ่งเมียผมถึงจะตามออกไป ถ้าผมแอบดูอยู่ เมียผมก็จะนอนรอให้ผมเข้ามาเย็ดซ้ำคนอื่นก่อนทุกครั้งก่อนจะกลับเข้าไปทำงานในโรงงาน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2020, 06:45:52 am โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 09:56:37 am »
เวลาคนอื่นได้เย็ดกับเมียเราแล้ว มักจะทำตัวเหมือนผัวคนหนึ่งของเมียผมเลย บางทีแสดงความหึงหวงเวลาเห็นเมียผมออกไปให้คนอื่นเย็ดข้างนอก คงคิดว่า ผัวเขาไม่รู้ที่แอบมาเย็ดกับเมียเขาถึงห้องพักแบบนั้น

Manasri

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 12:58:27 pm »
อยากเป็นอีกคนที่ได้เย็ดมีพี่จังเลยคราบ
LINE : iiws_jazz

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 09, 2020, 11:20:11 pm »
อยากเป็นอีกคนที่ได้เย็ดมีพี่จังเลยคราบ
LINE : iiws_jazz

pic hosting
เขียนประสบการณ์ให้อ่านเท่านั้นคับ ไม่ได้หาคนมาเย็ดกับเมีย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2020, 04:51:04 pm »

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 10:36:52 pm »
เพื่อนพาเมียเราไปให้คนอื่นเย็ดด้วย

image uploader

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 02:43:01 pm »
เงี่ยนตามเลย

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 04:38:57 pm »
อ้างจาก: วีระ18 link=topic=14866.msg64590#msg64590 date=1 600242181
เงี่ยนตามเลย
เรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรานี้ ผมไม่มีขีดจำกัดนะคับว่าจะเป็นแบบไหนเวลาไหน คนที่เขาอยากเย็ดเมียเราเขาจะแสดงออกให้เรารู้เอง คนที่เขาอยากเย็ดกับเมียเราส่วนมากจะกล้าแสดงออกให้เรารู้ และแวะเวียนมาคุยกับเมียเราที่บ้านบ่อยๆ หาโอกาสจับมือถือแขนเมียเราตลอด เหมือนเมียเราเป็นเมียเขาอย่างนั้น ตอนเมียผมทำงานเสริฟอาหารที่ภัตตาคารแถวสะพานเหลืองใกล้ๆศาลแรงงานกรุงเทพฯ ตอนเลิกงานผมพาเมียไปเดินซื้อของที่ฟู๊ดแลนด์พัฒพงศ์  บังเอิญไปเจอกับผู้จัดการภัตตาคารเข้าพอดี เขาเข้ามาจับมือถือแขนเมียผมไว้และหันมาบอกผมว่าขอไปคุยกับดาที่ห้องพักของผมครู่นึงได้มั้ย ผมบอกได้ซี่. จากนั้นผมก็พาเขาเดินไปที่ห้องพักของผมในซอยพิพัฒน์2 พอเข้าไปถึงห้อง เขาบอกให้รออยู่ข้างนอกก่อน เขาขอคุยธุระกับดาเมียผมสักครู่ ผมก็ยืนรออยู่ที่หน้าหน้าห้องพักหนึ่ง ผู้จัดการภัตตาคารก็ออกมาจากห้องพักของผม แล้วบอกว่า เฮียคุยธุระกับดาเสร็จนะ จากนั้นเขาก็เดินออกไปที่สีลม ผมก็เปิดประตูเข้ามาในห้องพักหรือห้องเช่าที่ผมกับเมียเช่าอยู่ ก็เห็นเมียผมนอนหงายอ้าขาอยู่บนที่นอน ผมถามเมียว่า ผู้จัดการมาคุยอะไรเหรอ เมียผมพูดว่า มาดูเอาเองซี่.พอผมเข้าไปนอนข้างๆเมียก็จับมือผมไปกุมเนินหีที่หว่างขา มือผมได้สัมผัสกับน้ำควยลื่นๆอุ่นๆเลอะเต็มหว่างขา ผมถามเมียว่า ดาให้ผู้จัดการเย็ดเหรอ เมียผมพยักหน้าหงึกๆพูด เขาอยากเอากับดามานานแล้ว เวลาอยู่ลับตาคนอื่นที่ภัตตาคาร เขากาโอกาสจับนมจับหีดาตลอดเลย จนของดาแฉะเยิ้มไปหมด จากนั้นผมก็เย็ดกับเมียซ้ำผู้จัดการทันที

picture upload online

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 05:37:05 pm »
คนที่เคยให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองนั้น เวลาเงี่ยนขึ้นมาทีไรก็อยากเห็นคนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองทุกทีคับ พอมีอารมณ์จัดๆก็ต้องโทรชวนเพื่อนมาหาที่ห้อง ถ้าเพื่อนไม่ว่างก็ให้เมียโทรชวนคนในโรงงานที่เย็ดแอบมาเย็ดกับเมียผมแล้ว มาหาที่ห้อง ตามธรรมดาของคนเรานั้น อยากเย็ดเมียคนอื่นอยู่แล้วคับ ถ้าเมียคนอื่นโทรชวนมาหาที่ห้อง ก็รู้แล้วว่าเมียเขาต้องการอะไร ไม่ใช่เฉพาะผมนะคับที่ให้เมียโทรชวนคนอื่นมาหาที่ห้องพัก ตอนสวิงดังใหม่ๆยุคเฮียกังฟู หนังสือไทนเพล๋บอย ผัวเมียชอบสวิงเยอะมาก แต่ติดต่อกับคนอื่นยาก นอกจากทางจดหมายหรือไปหาชายเดี่ยวที่บบาร์เบียร์ลาดพร้าว คนที่อยากเห็นคนอื่นเย็ดกับเมียตัวเอง ก็จะใช้วิธีเดียวกับผมคือให้เมียหาผู้ชายคนในบ้านพักเดียวกัน ในโรงงานเดียวกันหรือห้องเช่าเดียวกันหรือใกล้ๆ แล้วชวนผู้ชายมาที่ห้อง ตอนแรกๆผู้ชายอาจจะไม่กล้า เพราะรู้ว่าเขามีผัวและกลัวผัวเขารู้หรือมาเห็นเข้า ต้องปล่อยให้ผู้ชายพาเมียเราไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูดก่อน หลังจากผู้ชายได้เย็ดเมียเราแล้ว เขาจะใจกล้าขึ้นและกล้ามาหาเมียผมที่ห้องและเย็ดกันทันที บางคนก็รีบเย็ดให้เสร็จเร็วๆกลัวผมมาเจอ บางคนก็ถามเมียผมไปด้วยว่า ทำแบบนี้ไม่กลัวผัวรู้เหรอ ผัวสงสัยบ้างมั้ยที่เขาทำแบบนี้ ตอนผัวเอาซ้ำเขาไม่สงสัยเหรอ เมียผมบอกว่า เขาไม่ว่าอะไรหรอก เขาอยากให้คนอื่นเอากับดาเอาจะตายไป บางทีเมียผมก็บอกผู้ชายที่กำลังกีะเด้าควยใส่รูหีอยู่ว่า ผัวดากำลังแอบดูอยู่ แต่ส่วนมากผู้ชายจะไม่เชื่อ เพราะคิดว่า ใครๆก็หึงหวงเมียตัวเองทั้งนั้น ถ้าเป็นคนรุ่นใหญ่หน่อยและเห็นหนังสือไทยเพล์บอยที่ผมซื้อมาอ่านวางอยู่ในห้องหลายเล่ม เขาก็จะรู้่ว่า ผมชอบให้เมียตัวเองเย็ดกับคนอื่น เหมือนพ่อเลี้ยงเมียผม ที่เขาเห็นผมอ่านหนังสือไทยเพล์บอยในมุ้งก่อนนอนทุกคืน เขาก็ขอยืมหนังสือไปอ่านบ้าง และกระซิบถามผมว่า ชอบเรื่องแบบนี้เหมือนกันเหรอ ผมนี้หน้าชาแดงกล่ำเลยคับ ตอนกลางคืนพ่อเลี้ยงของเมียผมก็มุดมุ้งเข้ามาเย็ดกับเมียผมต่อหน้าเลยคับ ผมนอนตัวแข็งทื่อ ควยแข็งโดาเลยตอนนั้น เชื่อมั้ยนเองชายของเมียผม ผมก็ให้เขาเย็ดนะคับตอนนั้น คือเขาเคยเห็นมียผมหรือพี่สาวเย็ดกันกับพ่อตัวเองในมุ้งหลายครั้งในตอนนั้น เมียผมบอกน้องชายนอนดูเงียบๆทุกครั้งที่พ่อมุดมุ้งเข้ามาเย็ดกับเธอ ที่ผมเคยเขียนเรื่อง เอากับพ่อแล้วต่อด้วยน้องชาย นั่นแหละ พอพ่อเธอเย็ดเสร็จแล้วลุกออกไปจากมุ้ง น้องชายของเมียก็เอามือล้วงเข้ามาลูบคลำเนินหีของเธอทันที เธอทั้งหยิกทั้งตีมือน้องชายก็ล้วงลูบคลำเนินหีเธอไม่หยุด จนสุดท้ายน้องชายเธอพูดว่า ขอชักว่าวเอาน้ำควยราดเนินหีได้มั้ย ตอนแรกเมียผมไม่นอมหรอก แต่น้องชายพูดว่า ถ้าไม่ยอม จะบอกเรื่องเธอกับพ่อให้แม่ฟัง เมียผมเลยจำใจยอมนอนให้น้องชายลูบคลำหีเล่น พอน้องชายขึ้นค่อมทับหว่างขา เอามือข้างหนึ่งยันพื้นไว้ แล้วใช้มืออีกข้างหนึ่งรูดควยชักว่าวเร็วๆ เขาจ่อควยติดกับรูหีที่เปียกเยิ้มน้ำควยของพ่อ จากนั้นเขาขอเอาควยถูไถรูหี เมียผมบอกน้องว่า อย่าดันเข้าไปนะ น้องชายเธอพูดว่า ไม่ดันเข้าไปหรอก ไม่ต้องกลัว จากนั้นเขาก็รูดควยชักว่าวและเอาควยถูไถรูหีเธอไปขึ้นๆลงๆ จนเธอลืมตัวกระเด้าหีขึ้นใส่ควยน้องชายเป็นระยะๆ ทำให้น้องชายเธอดันควยพุ่งพรวดเข้าใส่ในรูหีจนสุดกลั่น เมียผมพูดกัยบน้องชายว่า เอาน้ำออกข้างนอกนะ น้องชายเธอพยักหน้าหงึกๆรับปาก แล้วกระเด้าควยใส่รูหีเธอย่างเต็มที่ จนน้องชายธอเสียวควยเต็มที่ เขาดันควยเข้าจมแน่นใส่รูหีทันที น้ำควยร้อนๆของน้องชายพุ่งซัดสาดเข้าในรูหีของเธอทันที เธอพยายามขยับเอวหนีเพื่อให้ควยน้องชายหลุดออกมาจากรูหี แต่ก็ทำไม่ได้เพราะน้องชายเธอกดควยไว้จมแน่นในรูหีของเธอและขยับตามหีของเธอไปด้วย จนเขาหลั่งน้ำควยออกใส่ในรูหีเธอจนหมด เธอเอามือหยิกและตีหลังน้องชายไปหลายทีแล้วพูดว่า บอกให้เอาออกข้างนอกไง ทำแบบนี้ต่อไปจะไม่ให้เอาอีก น้องชายเธอขอโทษเพราะลืมตัว คืนนั้นเธอนอนให้น้องชายเอาน้ำควยออกใส่รูหีถึงสามรอบเลยคับเมียผมบอก ตั้งแต่คืนนั้นมาเธอกับน้องชายเย็ดกันทุกคืน พ่อเธอนานหลายวันกว่าจะมุดมุ้งเข้ามาเย็ดเธอครั้งหนึ่ง ไม่กล้าเข้ามาเย็ดกับเธอบ่อยๆ เพราะกลัวแม่รู้ เมียผมบอกตั้งแต่โดนพ่อเย็ดครั้งแรก เธอมีความเงี่ยนหีตลอด แต่ไม่รู้จะทำอย่างไร ตอนอยู่ที่โรงเรียนน้องชายเธอชอบแสดงอวดให้เพื่ิอนรู้ว่า ตัวเย็ดกับพี่สาวแล้ว ด้วยการเอามือลูบสะโพกเธอต่อหน้าเพื่อน แล้วถามเพื่อนว่า พี่สาวเราน่าเย็ดมั้ยวะ เธอหันไปหยิกและตีหลังน้องชายซะหลายทีแล้วเดินไปทางอื่น น้องชายเธอพูดตามหลังว่า คืนนี้โดนเย็ดอีกแน่.! เสียงเพื่อนเขาถามว่า นี่เอากับพี่สาวแล้วหรือวะ เราอดเป็นพี่เขยนายเลยนะซี่แบบนี้.พอกลับมาถึงบ้าน เธอทำงอนและโกรธไม่พูดกับน้องชาย จนสุดท้ายน้องชาบเธอเข้ามาขอโทษว่าจะพูดแบบนั้นอีก จากนั้นเธอก็ปล่อยให้น้องชายถอดกางเกงในเธอออกไป และนอนอ้าขาให้น้องชายดันควยเข้าใส่ในรูหี กว่าพ่อแม่จะกลับจากทำงาน น้องชายก็หลั่งน้ำควยใส่รูหีเธอไปสองรอบแล้ว ตอนผมได้เธอเป็นเมียหลังจากเธอได้ผัวที่หมู่บ้านอื่นมาแล้ว และมาได้ผัวในโรงงานเดียวกันเป็นผัวคนที่สอง แล้วเลิกกันมาได้กับผม ตอนปิดเทอมแม่ให้เธอพาน้องชายมาฝึกงานด้วยและนอนห้องเดียวกันกับผมและเมีย ตอนนั้นผมพาเพื่อนและชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมียที่ห้องพักแทบทุกคืน ส่วนน้องชายเมียนอนอีกฝากหนึ่งของตู้เสื้อผ้าที่กั้นกลางห้องไว้ คืนหนึ่งผมพาชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมียที่ห้องพัก ตอนผมกับชายเดี่ยวช่วยเย็ดเมียมอยู่นั้น ผมเห็นน้องชายเมียผลุบๆโผล่ที่ข้างตู้กันห้องตลอดและเอามือรูดควยชักว่าวไปด้วยตลอดเวลา หลังจากผมกับชายเดี่ยวเย็ดกับเมียผมเสร็จแล้ว ผมก็ออกไปส่งชายเดี่ยวที่ปากซอย จากนั้นผมรีบกลับมาที่ห้องอย่างเงียบกริ๊บ พอผมเปิดประตูห้องเข้ามา ก็เห็นเมียผมนอนอ้าขาให้น้องชายตัวเองกระเด้าควยใส่รูหีอยู่ผับๆๆผมรีบหลบหลังตู้เย็น แอบดูจนน้องชายเมียหลั่งน้ำควยใส่่่่่่รูหีพี่สาวตัวเองจนหมด ครู่หนึ่งเขาก็คลานออกมาจากมุ้งพี่สาวกลับเข้ามุ้งตัวเอง ผมก็เข้าไปลูบคลำดูผลงานน้องชายเมียทันที เมียผมดระซิบถามว่า กลับมาตอนไหนนี่ ผมกระซิบบอกเมียเบาๆว่า กลับมาตอนที่ดานอนอ้าขาให้น้องชายกระเด้าควยใส่รูหีมั้ง เมียผมทำท่าอายๆเิามือตีหลังผมซะหลายที แล้วพูดว่า กลับมาไ่ม่ให้ซุ่มไม่ให้เสียงเลยนะ ผมบอกกับเมียว่า ถ้าให้เสียงจะได้เห็นน้องชายเย็ดกับพี่สาวตัวเองเหรอ ตอนดึกๆผมบอกเมียไปหาน้องชายในมุ้ง เมียผมเข้าไปในมุ้งน้องชายครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงหน้าน้องของพี่สาวกับน้องชายกระทบกันเสีบงดังผับๆๆอยู่พักใหญ่ๆก็เงียบเสียงลง ครู่หนึ่งเมียผมก็เปิดมุ้งเข้ามานอนข้างๆจับมือผมไปกุมเนินหีที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนจากควยน้องชายของเธอเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2020, 05:39:20 pm โดย swing-incest »

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 05:56:20 pm »
เมียผมเคยถามผมว่า ถ้ารับไม่ได้ที่ดาผ่านมาแบบนี้ จะเลิกกับเธอก็ได้ ผมบอกเมียว่า พี่ชอบมีเมียดอกทองแบบดานี่แหละ มันทำให้พี่มีอารมณ์กระชุ่มกระชวยตลอด เดี๋ยวคนนั้นมาไปเย็ด เดี๋ยวคนนั้นพาไปเย็ด พาลงแขก พาไปให้คนอื่นเย็ดด้วย

image uploader

upload pic

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2020, 06:36:32 pm โดย swing-incest »

marasay55

• นักสวิงระดับโปร
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:19:26 pm »
น่าเข้าร่วมด้วยจังคับ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 22, 2020, 10:59:58 pm »
น่าเข้าร่วมด้วยจังคับ
เจอคนรู้ใจอย่างพ่อเลี้ยงของเมีย ทำเอาผมงุ่นง่านสุดๆทุกครั้งที่เขามุดมุ้งเข้ามาเย็ดกับเมียผมถึงในมุ้งที่ผมนอนอยู่ด้วย แค่เห็นเขากอดจูบแลกลิ้นกับเมียผม น้ำควยของผมก็แทบพุ่งกระฉูดออกมาแล้วคับ ยิ่งเห็นเมียผมนอนอ้าขาให้พ่อเลี้ยงกระเด้าควยใส่รูหี ผมแทบคลั่งจิงๆ เขาเย็ดกับเมียผมได้เนิ่นนานมาก จนเมียผมติดใจควยของพ่อเลี้ยงที่ทำให้น้ำหีของเมียผมออกแล้วออกอีกซ้ำหลายครั้ง เวลาผมเย็ดกับเมียซ้ำพ่อเลี้ยงทีไร เมียผมคร่ำครวญหาแต่ควยของพ่อเลี้ยงตลอดเวลา คนที่่เคยให้คนอื่นเย็ดกับเมียจะรู้ว่า งุ่นง่านขนาดไหนที่เห็นเมียครวญครางหาแต่ควยคนอื่นตอนเย็ดกัน

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2020, 10:58:19 am »
ให้คนอื่นเย็ดกับเมีย สำหรับผมแล้วเป็นเรื่องที่ตื่นเต้นที่สุด

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2020, 09:33:12 pm »
คืนนี้กำลังจะนอนกับเมีย เพื่อนมาเคาะห้องเรียกชวนกินเหล้ากัน เมียผมมองค้อนใส่ผมกับเพื่อนทันทีเพราะรู้ว่าเพื่อนผมมาหากลางคืนแบบนี้เขาต้องเย็ดกับเธอแน่ๆ หลังจากผมกับเพื่อนกินเหล้าด้วยกันพักหนึ่ง เพื่อนก็บอกอากาศร้อนว่ะขอไปอาบน้ำสักครู่ก่อน พออาบน้ำเสร็จเพื่อนก็นุ่งผ้าเช็ดตัวมานั่งกินเหล้ากับผมต่อ แต่สายตาเพื่อนมองไปที่เมียผมที่นอนหงายอ้าขาอยู่บนที่นอนใกล้ มันรอเวลาที่จะอนุญาตให้มันทำหน้าที่ผัวให้เมียผมนั่นเอง จากนั้นครู่หนึ่งผมก็พูดกับเพื่อนเบาๆว่า ไปทำที่หน้าผัวให้ดาหน่อยซี่ เขานอนรอนานแล้ว เมียผมมองค้อนควับใส่ผมทันที เพื่อนผมก็ลุกคลานเข้าไปหาเมียบนที่นอนทันที ผมก็ลุกไปดับไฟกลางห้องลง เปิดแต่ทีวีไว้ เพื่ออาศัยแสงสว่างจากทีวีทีา่สลัวๆสร้างบรรยากาศในห้องและเสียงจากทีวีที่ไม่ทำให้ห้องเงียบเกินไป กลัวข้างห้องรู้ว่าผมให้เพื่อนเย็ดตัวเองอีกแล้ว จากนั้นผมก็ล้วงควยออกมารูดชักตามเพื่อนที่กำลังกระเด้าควยใส่รูหีเมียปมอยู่ผับๆ จนเพื่อนผมครางอู๊ววหลั่งน้ำควยใส่รูหีเมียผมอย่างมาก มันบอกอั้นน้ำควยไว้หลายวันแล้ว เก็บเอาไว้หลั่งใส่รูหีมียโดยตรง

e550 coupe 4matic