ผู้เขียน หัวข้อ: ให้คนขับแทกซี่เย็ดกับเมีย  (อ่าน 40353 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: ให้คนขับแทกซี่เย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2020, 01:24:26 am »
ขนาดเราแอบดูคนอื่นเย็ดกัน เรายังเสียวควยจัด รูดควยชักว่าวจนน้ำควยแตกออกมา แล้วถ้าเราให้คนอื่นเย็ดกับเมียเราให้ดูต่อหน้าล่ะว่าจะเสียวควยขนาดไหน ตอนแรกๆเมียเราอาจจะอายๆ แต่ถูกคนอื่นดันควยเข้าไปในรูหีได้ ความอายจะหายไปหมดทันที มีแต่ความเสียวซ่านที่ถูกคนอื่นเอาตวยกระแทกกระทั้นรูหีแรงๆต่อหน้าผัวตัวเอง เมียผมเสียวกีจนน้ำแตกทุกครั้งที่เห็นยืนรูดควยชักว่าวดูคนอื่นเย็ดกับเธอต่อหน้า พอผู้ชายหลั่งน้ำควยฉีดพ่นเข้าใส่ในรูหี เมียผมเผยอปากครางซี๊ดๆตาลอยอย่างเสียวซ่านทุกที พอครอื่นชักควยออกจากรูหีเมียปมทำท่าอายๆอยู่เหมือนกันที่ให้คนอื่นหลั่งน้ำควยใส่รูหีจนล้นปรี่แบบนี้ แต่ก็อ้าหีออกให้ผมดันเข้าใส่ในรูหีจนสุดกลั่น

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2020, 04:41:23 pm »
สุดยอดเลยครับ

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2020, 01:22:03 pm »

วีระ18

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2020, 11:54:38 pm »
ชอบมากครับ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2020, 12:21:54 pm »
ชอบมากครับ
คนเราต้องมีความอยาก มีความฝันมีความรู้สึกก่อนถึงลงมือ ถึงจะทำให้สิ่งที่เราคิดนั้นสำเร็จข้นมาได้ เอาแต่่จินตนาการอย่างเดียวเรื่องที่คิดไว้เรื่องที่ชอบเรืีองที่ิอยากรองก็ไม่ิาจสำเร็จได้คับ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 11:43:16 am »
ถึงเวลามีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาทีไร เป็นต้องให้เมียโทรชวนชายเดี่ยวมาเย็ดกันให้ดูทุกที

วีระ18

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2020, 11:41:14 pm »
สวยน่าเอาครับ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2020, 07:12:48 pm »
สวยน่าเอาครับ
เวลาชวนชายเดี่ยวมาเล่นเสียวกับเมียผมหรือเมียผมชวนแฟนเก่ามาเอากันที่โรงแรมม่านรูด พอได้เวลาเมียผมกับชายเดี่ยวจะเริ่มต้นกอดจูบลูบคลำกันไปเรื่อยๆ จากนั้นเขาก็จะพาเมียผมไปที่เตียงนอน แล้วอยๆถอดเสื้อผ้าเมียผมออกจนหมด เหลือแค่ปราดารด่านสุดท้ายคือกางเดงในตัวจิ๋วที่ปกปิดเนินหีอยู่เท่านั้น เขากอดจูบเมียผมไปมาครู่หนึ่งก็ค่อยๆดึงกางเกงในตัวน้อยออกไปที่ปลายขา มองเนินหีที่โหนนูนเต็มหว่างขาอย่างชัดเจน จากนั้นแหนเก่าเมียผมก็ได้อดเสื้อผ้าตัวเองจนหมด แล้วเข้าค่อมทับที่ใบหน้าเมียผมพร้อมกับจับจ่อใส่ในปาก เมียผมก็อ้าปากดูด อมเลียให้แฟนเก่าทันที แฟรเก่าเมียกระเด้าควยใส่ปากเมียผมช้าและแหงนหน้าซี๊ดปากอย่างเสียวซ่าน จากนั้นครู่หนึ่งเข้าก็ชักควยออกจากปากเมียผม แล้วเข้าค่อมทับที่หว่างขาที่กำลังอ้าเยิ้มชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนที่หลั่งไหลออกชะโลมปากรูเพื่อหล่อลื่นให้ท่อนเอ็นแฟนเก่าได้มุดเข้าไปในรูหีได้ง่ายขึ้น เมียผมหันมาบอกผมด้วยเสียงสั่นเครือว่า เอาถุงยางมาให้พี่เขาหน่อยซี่.แต่ยืนรูดควยดูอยู่ที่โซฟา เมียหันมาบอกอีกว่า เอาถุงยางมาให้พี่เขาหน่อยซี่ เร็วๆเข้า พี่เค๊าจะดันเข้าไปข้างในแล้วนะ เมียผมพูดยังไม่ทันขาดคำก็แหงนหน้าครางซี๊ดๆ เพราะแหนเก่าเมียผมเริ่มดันควยเข้าไปในรูหีนั่นเอง เมียผมหันมามองค้อนใส่ผมด้วยสายตาฉ่ำเยิ้มอย่างเสียวซ่าน จนหน้าท้องของเมียผมกับหน้าท้องแฟนเก่าแนบสนิทติดกัน ผมเข้ามาก้มดูทางด้านหลังก็เห็นควยของเขาจมมิดอยู่ในรูหีเมียผมจสสุดกลั่นเลยคับ จากนั้นเมียผมกับแฟนเก่าก็เริ่มกระเด้าเอวเข้าใส่กันอย่างเร่าร้อนและรุนแรง แฟนเก่าเมียผมเขาชอบเย็ดเมียคนอื่นต่อหน้าผัวเขาอยู่แล้ว เมียผมก็ชอบเย็ดกับคนอื่นให้ผัวแอบดูอยู่ ทุกอย่างจึงดำเนินไปอย่างดุเดือดและเร่าร้อนจิงๆ จนแฟนเก่าเมียผมครางซี๊ดๆบอกเมียผมว่าน้ำควยพี่จะออกแล้ว น้ำควยพี่จะออกแล้วโอ๊ววซี๊ด เข้ากระเดด้าควยอีก4_5ครั้งก็ดันควยใส่นูหีเมียผมจนสุดกลั่นแล้วกดแช่ไว้จนแน่น พวงไข่ของเขากระตุกขึ้นถี่ๆ4_5ครั้ง เมียผมครางเสียงสั่นอูยๆกระเด้าหีขึ้นใส่ควยของเขาที่กดดันใส่ในรูหีจนแน่น เมียผมเอามือลูบไล้แผนหลังแหนเก่าไปอย่างเสียวซ่าน  เขาก้มจูบปากกันอย่างร้อนแรงครู่หนึ่งก็ค่อยๆชักควยออกมาจากรูหีเมียผม น้ำควยที่หลั่งใส่ไว้ไหลทะลักย้อยออกมาจากรูหีเมียผมจนเลอะง่ามขาและผ้าปูที่่่่่่่นอนเลยคับ
url=https://imgbb.com/][/url]

skykrab

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 29, 2022, 11:08:30 pm »
เมียผมสารภาพเล่าให้ฟังว่าเมียตอนสมัยเรียนจบใหม่ๆ ไปเที่ยวผับกับเพื่อนเมามาก ตอนกลับ กลับแท็กซี่มาส่งที่หอที่อยู่ด้วยกันกับผม โดนคนขับแท็กซี่เย็ดสด แล้วมาแตกในปาก ที่เบาะหลัง..
มาเล่าผมตอนนี้ รู้สึกเสียวดีครับ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 08, 2022, 12:32:05 pm »

Mlap

• นักสวิงระดับขั้นเทพ
  • แม่บ้าน ชอบโดนรุมค่ะ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 13, 2022, 11:46:46 pm »
แท๊กซี่เย็ดมันส์การันตีคะ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 14, 2022, 01:14:46 am »

ถูกต้องแล้วคับแทกซี่เย็ดมันมาก ควยแน่นรูหีสุดๆเมียบอก

Mlap

• แม่บ้าน ชอบโดนรุมค่ะ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 14, 2022, 02:38:28 pm »
จริงคะ เคยโดนเรียงคิวคาอู่ครั้งนึง หีบานเลยแต่มันส์มาก

รถตู้ขับพาเที่ยวก็สุดๆนะคะ เคยโดนบ่อยมากเหมือนกัน

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 14, 2022, 02:51:59 pm »

Suwit255

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 15, 2022, 05:40:31 pm »

ถูกต้องแล้วคับแทกซี่เย็ดมันมาก ควยแน่นรูหีสุดๆเมียบอก
อยากลองเยสแฟนพี่บ้างจังครับ