ผู้เขียน หัวข้อ: นัดชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมีย  (อ่าน 31844 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
นัดชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมีย
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 04:50:40 pm »
บางทีเรื่องให้คนอื่นมาเย็ดกับเมียเรามันบรรยายเป็นตัวหนังสือไม่ได้้ บางคนรู้สึกอายถ้าจะบรรยายความรู้สึกออกมาให้คนอื่นรู้ แต่ในใจนั้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้้นอยากเห็นคนอื่นดระเด้าควยใส่รูหีของเมีย อยากเห็นคนอื่นกระเด้าควยใส่ในปากของเมีย อยากให้คนอื่นหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีของเมียให้ดู เรื่องแบบนี้พูดให้คนรู้จักฟังไม่ได้ ได้แต่เก็บกดอารมณ์เอาไว้ไม่ให้รู้ พอมาพบเจอคนที่ชอบเรื่องนี้เหมือนกันก็ไม่ต้องคุยอะไรกันมาก เพราะชายเดี่ยวก็รู้อยู่แล้วว่า ผัวและเมียเขาต้องการอะไร พอผัวเขาเปิดโอกาสให้ก็ลงมือมอบความเป็นผัวใก้กับเมียเขาทันที ตอนแรกๆเลยผู้หญิงอาจจะรู้สึกอายและไม่ค่อยกล้าแสดงออก แต่พอชายเดี่ยวเล้าโลมและทำท่าจะดันควยเข้าใส่ในรูหี เมียหันมามองหน้าผัวถามว่า มีถุงยางมาด้วยมั้ย พี่เขาจะดันเข้าไปแล้วนะ ผัวหันไปบอกชายเดียวว่า ดันเข้าไปเลยคับ ผมอนุญาต พอพูดขาดคำ เมียก็ครางซี๊ดๆอ้าขาออกให้เพราะชายเดี่ยวกำลังดันควยยุบๆเข้ากับปากรูหีพอดี ครู่เดียวควยของชายเดี่ยวก็มุดแหวกปากรูของเมียเข้าไปจนสุดกลั่น แล้วเริ่มกระแทกกระทันควยยาวใหญ่ใส่กับรูหี เมียเผยอปากมองมาทางผัวด้วยสายตาที่เสียวซ่านผสมกับความอายนิดๆที่ต้องเย็ดกับคนอื่นให้ผัวดูต่อหน้า เพราะตามปกติคนเราจะเย็ดกับคนอื่นนั้น ต้องแอบนัดไปเย็ดกันโดยไม่ให้คนอื่นรู้

alphabet copy paste

ukcoupe

• ชายเดี่ยวชอบเย็ด
Re: นัดชายเดี่ยวมาเย็ดกับเมีย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 04:53:33 pm »
ขอไปเย็ดด้วยคนได้ป่าว

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 05:06:22 pm »
คนรุ่นใหญ่อยากให้คนอื่นเย็ดกับเมียตัวเองเยอะมากคับ แต่เขาไม่รู้จะเริ่มต้นหรือคุยกับใครดี ผู้หญิงก็ไม่ค่อยกล้า แต่ที่ยอมให้คนอื่นเย็ดนั้นเพราะตามใจผัว อยากเอาใจผัว แต่สุดท้ายผู้หญิงจะติดใจควยอันใหม่ที่ผัวพามาเย็ดกับเมียแบบไม่ซ้ำหน้ากัน ลูกๆที่บ้านเห็นพ่อกับแม่ออกไปนอกบ้านด้วยกันทุกคืนกลับมาทีก็ดึกดื่นเที่ยงคืน ก็ไม่กล้าที่จะถามพ่อแม่ว่าพากันไปไหนมา ในเมื่อคนในบ้านคือลูกชายกับแม่ไม่กล้าเย็ดกันเอง จึงมีความจำเป็นที่พ่อจะพาแม่ไปให้คนอื่นเย็ด เพราะพ่ออยากเห็นคนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีของเมีย อยากเห็นคนอื่นหลั่งน้ำควยใส่ในรูหีของเมีย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 05:24:18 pm »
ส่วนตัวแล้วเคยเห็นคนอื่นเย็ดกันกับแม่มาแล้วหลายครั้ง บางครั้งถึงขนาดหนีไปอยู่กับผู้ชายคนอื่นหลายเดือน หลังพ่อไปขอให้แม่กลับมาอยู่ด้วยกัน พ่อก็พาคนอื่นมาเย็ดกับแม่อยู่หลายคน บางครั้งแม่ก็นัดผู้ชายมาเย็ดกันที่บ้านเอง พ่อจะออกไปอยู่ทีทอื่นก่อน พอผู้ชายเย็ดกับแม่เสร็จแล้วกลับออกไป พ่อถึงจะกลับมาบ้าน ทำให้ผมคิดอยากเย็ดกันกับแม่ตัวเองมานาน พอคนอื่นและพ่อเย็ดแม่เสร็จแล้วพอกันออกไปทำงาน ผมได้เข้าไปพูดคุยหยอกล้อกับแม่ และถือโอกาสเข้าไปกอดและหอมแก้มแม่หลายครั้งแล้วเอามือล้วงเข้าไปลูบคลำเนืนหว่างขาใต้ผ้าถุง แม่ผมร้องอุ้ยๆพูดว่า จะทำอะไรแม่นี่ รู้นะว่าคิดอะไรกับแม่อยู่ ตอนนั้นควยของผมแข็งโด่ถูไถสะโพกของแม่ทางด้านหลัง แม่ผมพูดว่า ให้ทำแล้วอย่าไปพูดให้ใครฟังนะ ผมก็พยักหน้ารับปาก จากนั้นม่ก็พาผมเข้าไปในห้องแล้วนอนลง วันนั้นผมก็มอบความเป็นผัวให้แม่ตัวเองไป3ครั้ง จนหมดแรงเลยคับ

symbol text keyboard

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 05:50:06 pm »
บางทีเรื่องให้คนอื่นเย็ดกับเมียเรานั้นเป็นเรื่องที่คนอื่นไม่ค่อยเชื่อ ส่วนตัวผมนั้นทั้งให้เพื่อนที่รู้จักกันและคนอื่นพาเมียผมไปเย็ดกันที่โรงแรมม่านรูด ถ้าไม่มีเงินค่าโรงแรมก็ให้ชวนเขามาเย็ดกันที่ห้องพักได้ ผมให้เมียเป็นเมียน้อยคนอื่นมา4_5คนแล้ว แต่เมียผมขอเลิก เพราะนานๆเขาจะมานอนด้วยซักทีหนึ่ง ปัจจุบันเมียผมไปทำอาหารตามสั่งขายกับเพื่อนแถวๆพระราม2ะเช่าห้องพักที่นั่น สุดท้ายผัวเพื่อนที่ขับแทกซี่มาไปเย็ดกันที่โรงแรม จากนั้นเขาก็แอบหลบเมียมาเย็ดกับเมียผมแทบทุกคืน ตอนนี้เพื่อนเขาที่ขับแทกซี่ด้วยกันมาติดพันธ์เมียผมอยู่ หมายถึงผลัดกันมาเย็ดกับเมียผมเป็นประจำ บางหลังปิดร้านเขาก็จับแทกซี่มารับเมียผมไปกินข้าวด้วยกันก่อน แล้วพาไปเย็ดกันที่โรงแรมก่อนพามาส่งห้องพัก ผัวเพื่อนเมียผมทำท่าหึงๆใส่ แต่ไม่กล้าพูดอะไรมากเพราะกลัวเมียเขารู้

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 06:30:06 pm »
บางทีการให้เมียเราเป็นเมียคนอื่นบ้างก็ดีเหมือนกันคับ เพราะคนที่เป็นผัวเมียกันถ้าอยู่นานๆจะรู้สึกเบื่อหน่ายทางเพศต่อกันหรือหมเความตื่นเต้นทางเพศต่อกัน ถ้าคนอื่นมาสอดแทรกกลางแบบนี้ มันทำให้ผัวเมียรู้สึกกระชุ่มกระชวยขึ้นมา ผู้ชายที่มาเย็ดกับเมียเราก็คงรู้สึกเช่นกัน เขาเคยถามผมเหมือนกันน่ะว่า พี่ไม่อยากกับเมียคนอื่นบ้างรึ ไปลองกับเมียผมมั้ย ผมบอกเขาไปตามตรงเลยว่า ชอบดูคนอื่นเย็ดกับเมียเองและเย็ดซ้ำแบบนี้มากกว่าเพราะรู้สึกตื่นเต้นที่สุดที่ได้เห็นเมียตัวเองกอดจูบกับคนอื่น โดนคนอื่นกระเด้าควยใส่รูหีและหลั่งน้ำควยออกใส่รูหีแบบนี้ เวลาเมียจะกลับมาหาผม คนขับแทกซี่เพื่อนของผัวเพื่อนเมียผมเขาขับรถมาส่งเมียผมที่บ้านพักเอง เขาสั่งเมียผมว่าถ้ากลับเมื่อไหร่ให้โทรบอก เขาจะมารับ เมียผมก็บอกเขานะว่า ดามีผัวอยู่แล้ว เขาบอกเมียผมว่ามีผัวอยู่แล้วก็ไม่เป็นไร เขาไม่ถือเรื่องนี้หรอก ขอแค่เขาได้เป็นผัวอีกคนหนึ่งก็พอ

Pong-t

• นักสวิงระดับโปร
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2020, 03:48:58 pm »
ชอบอ่านมากครับ
กำลังหาชายมาให้เมียเย็ด

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2020, 09:44:16 pm »
ชอบอ่านมากครับ
กำลังหาชายมาให้เมียเย็ด
เรื่องแบบนี้ก็เริ่มจากจินตนาการของเราก่อนว่าชอบแบบไหน จากนั้นค่อยหาแนวร่วมมาสร้างจินตนาการให้เป็นจิงอย่างที่เราต้องการ และที่สำคัญต้องแยกให้ออกระหว่างความรักกับเซ็กส์ เพราะเราต้องการคนอื่นมาเย็ดกับเมียเรา ไม่ใช่ต้องการคนอื่นมารักกับเมียเรา ถ้าเราแยกแยะออก แยกแยะได้ การให้คนอื่นมาเย็ดกับเมียเราคือความสุขความตื่นเต้นจิงๆคับ และส่วนมากผู้หญิงให้คนอื่นเย็ดยากอยู่แล้ว ที่ยอมให้คนอื่นเย็ดนั้นเพราะการเอาใจผัวหรือตามใจผัวนั้นเองคับ เย็ดเสร็จแล้วก็แล้วไป ถ้าผัวต้องการให้คนอื่นเย็ดอีกค่อยพามาใหม่ บางทีอาจให้เมียพาผู้ชายมาเอง หรือบางเราก็วางแผนให้เมียชวนเพื่อนเราไปเย็ดกัน แบบแกล้งให้เมียโทรคุยกับเพื่อนเราบ่อยๆ จนคุ้่นเคยกันดี จากนั้นให้เมียชวนเพื่อนเราไปเป็นเพื่อนดูหนังด้วยกัน จากนั้นเพื่อนจะพาเมียเราเข้าโรงแรมม่านรูดเย็ดกัน ผมใช้วิธีนี้กับเพื่อนตลอด แต่ผมทำเป็นไม่รู้เรื่องอะไร ต้องเข้าใจธรรมชาติของคนเราก่อนนะคับว่า คนส่วนมากอยากเย็ดเมียคนอื่นอยู่แล้วคับ ถ้าผู้หญิงหรือเมียเราเล่นด้วยและทอดสะพานให้ ผู้ชายไม่ปล่อยผ่านไปแน่คับ

bigboy50

• นักสวิงระดับขั้นเทพ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2020, 11:31:28 am »
เด็ดจริงๆครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2020, 12:53:11 pm »
เด็ดจริงๆครับ
ก็แบบบ้านๆคับ ชอบให้คนอื่นมาเป็นผัวชั่วคราวให้เมียเวลาเงีายนคับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2020, 10:31:18 pm »

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2020, 11:07:33 pm »

วีระ18

• นักสวิงระดับเซียนมืออาชีพ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 06:32:59 am »
ชอบครับ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2020, 10:50:37 pm »
ชอบครับ

ให้คนอื่นทำหน้าที่ผัวให้เมียเราชั่วคราวก็แบบนี้แหละ เย็ดเมียเราเสร็จเขาก็กลับไป เงีายนอีกเมื่อไหร่เราก็ชวนเขามาเย็ดกับเมียเราอีก

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2021, 04:46:57 pm »
คนที่เคยให้คนอื่นเย็ดกับเมียแล้ว เวลาเงี่ยนขึ้นมาทีไรก็อยากเห็นคนอื่นเย็ดกับเมียเราทุกที เมียเราก็เช่นกันคับ เงี่ยนขึ้นมาทีไรก็ให้คนอื่นเอาควยกระแทกกระทั้นรูหีทุกทีเหมือนกัน แม้จะมีผัวเย็ดอยู่ทุกคืน มันก็ไม่ตื่นเต้นเหมือนโดนคนอื่นเย็ดคับ