ผู้เขียน หัวข้อ: เมือเมียรัก อยากหาความตื่นเต้นรูปแบบใหม่  (อ่าน 2318 ครั้ง)

Kik_bar

• นักสวิงมือใหม่
  • *
เมือเมียรัก อยากหาความตื่นเต้นรูปแบบใหม่ (ค่อยๆปรับเลเวล) ผัวคนนี้เลยจัดเซอไพรให้หน่อย เมียผมเมื่อก่อนเคยมีแฟนแก่ครับ ตั้งแต่สมัยมหาลัย จนมาเจอผมก็ได้เลิกรากันไป เมื่อไม่นานมานี่ แอบเล่นโทสัพแฟน เห็นแชทเมียแอบคุยกับผัวเก่า คุยแบบสวีทหวานมาก ผัวคนนี้เลยเกิดอารมณ์มาก เงี…. นะ 😊 ก็แอบดูแชทเรื่อยมา พูดกล่อมเมียเรื่องสวิงกิ้งมาพักใหญ่ จนเมียผมเกิดความชอบแล้ว พูดถึงเรื่องให้คนอื่นมารุมเยเมียไหร่ น้ำเมียก็จะแตกเลย คืนนึงไปเทียว ตจว จึงได้โอกาสทำเรื่องเซอไพรเมียหน่อย จะไปหึงหวงเมียก็ไม่ได้เพราะเราก็ชอบด้วย จึงปิดตาเมียบอกจะมีเซอไพรให้  แล้วคอลหา ผัวเก่า นางซะเลย แต่เราบอกเมียว่า เป็น ผช ที่หาได้จาก ในกลุ่ม ไม่เห็นหน้าเมียหรอก แค่สร้างความตื่นเต้น  ตอนคอลหาผัวเก่านาง เห็นเราเอาควยยัดปากเมียอยู่ เหมือนรู้งาน ไม่วางสายด้วย ชักว่าวตามซะงั้น เลยตามเลย เยให้ผัวเก่าดูไปเลย จนเมียมารู้ทีหลังจากผัวเก่าว่าได้ดูเราเยกับนางแล้ว วันไหนเยกันจะขอให้คอลให้ดูอีก ผมในฐานะผัวคนปัจจุบันควรทำไงต่อดีครับ …

ukcoupe

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
  • ชายเดี่ยวชอบเย็ด
Re: เมือเมียรัก อยากหาความตื่นเต้นรูปแบบใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2023, 10:11:11 pm »
แบบนี้ขอผมไปร่วมวงเย็ดด้วยคนได้ไหมครับ ชอบมากร่านๆแบบนี้

Suwit255

• นักสวิงระดับขั้นเทพ
Re: เมือเมียรัก อยากหาความตื่นเต้นรูปแบบใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2023, 08:26:45 am »
น่าเยสมากครับ สนใจ
Rang_2015

Kik_bar

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2023, 01:14:48 pm »
แบบนี้ขอผมไปร่วมวงเย็ดด้วยคนได้ไหมครับ ชอบมากร่านๆแบบนี้

ทักมาพูดคุยกันทาง skype ได้ครับ
[email protected]

Kik_bar

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2023, 01:15:25 pm »
น่าเยสมากครับ สนใจ
Rang_2015

หีเมียผมตอดควยมากครับ 555

jobsamai

• นักสวิงระดับขั้นเทพ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2023, 12:25:53 am »
น่าเยสมากครับ

Kik_bar

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2023, 10:59:22 pm »
น่าเยสมากครับ
ขอบคุณค้าบ