ผู้เขียน หัวข้อ: เคยลอง2ควยในรูเดียวกัน  (อ่าน 87184 ครั้ง)

swing-incest

• นักสวิงระดับขั้นปรมาจารย์
Re: เคยลอง2ควยในรูเดียวกัน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 04, 2020, 11:02:04 am »
1

2

3

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2020, 04:35:54 pm »
2ควยในรูหีเดียวกัน มันเสียวสุดๆตอนน้ำควยใกล้จะแตกออกมานี่แหละคับ เพราะควยเสียดสีกันไปมาแล้วยังถูกรูหีข งเมียผมตอดรัดเป็นระยะๆตลอดเวลา พอผมหลั่งน้ำควยพุ่งออกมาก่อน เพื่อนกับเมียผมส่งเสียงครางซี๊ดๆเลยคับ เพราะถูกน้ำควยผมราดรดรูหีและควยของเพื่อน พอเพื่อนผมหลั่งน้ำควยอกมาบ้าง ผมรู้สึกร้อนวูบวาบที่ควยเป็นอย่างมาก ส่วนเมียผมนั้นครางอูยๆกระเด้าหีไปมาอย่างเสียวซ่านมาก

best anime pics

free code images

paypal png image

่jacklnwseed432

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2020, 08:15:50 pm »
ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2020, 10:52:13 pm »
ขอบคุณครับ
พูดถึงให้คนอื่นเย็ดรูหีนี่ ผู้หญิงบทงคนให้ผัวพาไปให้คนั้นคนนี้เย็ดหรือรุมเย็ดได้ หญิงสาวบางคนผัวพาไปให้คนนั้นคนนี้เย็ดได้หรือพาไปขายตัวก็ยังได้ แต่พ่อพ่ออยากเย็ดกับลูกสาวตัวเองบ้าง กลับเย็ดไม่ได้หรือไม่ยอมให้เย็ด ลูกชายอยากเย็ดกับแม่ตัวเองแก้เงี่ยนบ้างก็เย็ดไม่ได้และไม่ให้เย็ด ทำให้บางคนไปก่อคดีข่มขืนลูกเมียคนอื่น หรือไปเที่ยวหญิงบริการแล้วติดโรคร้ายกับมาติดลูกเมียตัวเองที่บ้าน ทั้งที่เย็ดกันในบ้านตัวเองเป็นเรื่องที่สมควรทำเพราะปลอดภัยที่สุด การก่อคดีข่มขืนจะลดน้อยลงด้วย

Denis

• นักสวิงมือใหม่
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 20, 2023, 12:20:00 am »
สุดจริงๆครับเมียเพิ่งยอมช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาวันนี้คุยกันตรงๆเมียยอมให้เพื่อนมาช่วยเย็ดแล้วครับ